• Trang chủ
  • Thực phẩm chức năng
  • Trang
  • www.muahangmy4u.com
  • BATH & PERFUME PASSION by Bath & Perfume Passion Corp., California, USA.
  • http://muahangmy4u.com/index.php?cid=70&product_id=4565
  • Abotte
  • New Ipad 3
  • Beer
  • Thực phẩm chức năng
  • Ipad 3
  • Thiết bị điện tư
  • Ensure
  • Ensure Complete , Balance Nutrition
  • N_Ipad 3..
  • Ensure
  • Mỹ phẩm
  • Mỹ phẩm
  • Thực phẩm chức năng
  • Trang
Email

Mật khẩu
   Quên mật khẩu    Đăng ký
Giá trị đơn hàng : 0 VNĐ
Đang truy cập : 3633
Lượt truy cập : 39488559
Tổng sản phẩm : 2048

Tylenol Extra Strength, 325 Caplets

Giá bán : Liên hệ ngay / 1 Chai

Mã sản phẩm : 15769

Thông tin sản phẩm:
Khi thực hiện các hoạt động mà bạn yêu thích, việc giảm đau đầu, đau nhức cơ bắp là điều rất quan trọng.

Cho dù đau đầu hay đau cơ khiến ngày hoạt động của bạn bị tạm dừng, hãy nhẹ nhõm với TYLENOL® dạng viên nén cho thêm sức mạnh - một thương hiệu được bác sĩ khuyên dùng.
  

Khi thực hiện các hoạt động mà bạn yêu thích, việc giảm đau đầu, đau nhức cơ bắp là điều rất quan trọng.  

 

Cho dù đau đầu hay đau cơ khiến ngày hoạt động của bạn bị tạm dừng, hãy nhẹ nhõm với TYLENOL®  dạng viên nén cho thêm sức mạnh - một thương hiệu được bác sĩ khuyên dùng.

 

 TYLENOL® Viên nén thêm sức mạnh

 Thuốc giảm đau và giảm sốt.

 Không chứa aspirin.

 Có sẵn dưới dạng viên nén.

 Dành cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên.

 

Acetaminophen, được tìm thấy trong các loại thuốc không kê đơn (OTC) như TYLENOL® là một lựa chọn giảm đau an toàn khi sử dụng theo chỉ dẫn.  

 

Acetaminophen có thể phù hợp với bạn, đặc biệt nếu bạn phù hợp với một trong những mô tả sau:

 

 Nhức đầu.

 Đau cơ.

 Đau lưng.

 Đau răng.

 Đau nhẹ của bệnh viêm khớp.

 Cảm cúm.

 Chuột rút tiền kinh nguyệt và kinh nguyệt.

 Cũng hạ sốt.

 Với một lịch sử của các vấn đề dạ dày.

 Với bệnh thận.

 Với huyết áp cao.

 Về liệu pháp tim aspirin cho 60 tuổi trở lên.

 

 Làm thế nào để ngăn chặn cơ bắp của bạn đạt được:

 

 Hãy giử bình tĩnh

 Làm bạn khoẻ mạnh 48 giờ đầu tiên 5-10 phút một lần.

 Làm ấm lên

 Sử dụng miếng đệm sưởi ấm và tắm nóng sau 48 giờ để giảm đau.

 Nghỉ ngơi + Cứu trợ

 

Uống thuốc giảm đau như TYLENOL® (sử dụng theo chỉ dẫn) và tránh hoạt động gắng sức.

 

 Ngủ cách thông minh

 Chọn một tấm nệm chắc chắn và ngủ với một cái gối kê giữa hai đầu gối bạn

 

Nhận một số hỗ trợ

Sử dụng một chiếc ghế với hỗ trợ lưng dưới tốt.  Ngồi với bàn chân nâng lên nếu cần thiết.

 

 Đứng lên

 Đầu gối mềm, vai trở lại, tiếp tục di chuyển.  Tư thế là tất cả!

 Nâng bằng đầu gối của bạn

 

Đứng lên với hai tay trên lưng dưới.  Từ từ và cẩn thận cúi xuống một chút, về phía tay của bạn, giử trong vài giây và lặp lại một vài lần.

 

Nằm thẳng trên lưng với đầu gối cong.  Đặt hai tay quanh đầu gối trái của bạn và kéo nó xuống về phía ngực của bạn.  Giữ căng trong vài giây, sau đó thả ra.  Lặp lại với đầu gối phải.  Sau đó, kéo cả hai đầu gối về phía ngực của bạn với nhau và giữ một vài giây.

 

Nói chuyện với bác sĩ của bạn trước khi bắt đầu hoặc sửa đổi bất kỳ chế độ tập thể dục nào.

 

 Các bước đơn giản để giảm đau lưng:

 Kéo dài trước và sau khi bạn tập thể dục.

 Thực hiện khởi động nhẹ và hạ nhiệt trước và sau khi tập thể dục.

 Tăng mức độ khó tập thể dục của bạn trong gia số nhỏ.

 Uống nhiều nước khi bạn tập thể dục.

 

Khi ở nơi làm việc, hãy thay đổi các hoạt động nhiều nhất có thể và kéo dài ít nhất một lần mỗi giờ.

 

Nói chuyện với bác sĩ của bạn trước khi bắt đầu hoặc sửa đổi bất kỳ chế độ tập thể dục.

 

Điều đầu tiên trước tiên!  Có một vài điều bạn có thể làm để được cứu trợ ngay lập tức.  Nếu bạn đang đau đầu bây giờ tại sao không thử:

 

Tắm nước nóng hoặc tắm để giúp thư giãn cơ bắp.

Hướng ra ngoài đi bộ nhanh.  Không khí trong lành có thể cho bạn làm việc kỳ diệu khi bị đau đầu.

 

Thử một số kéo dài đầu và cổ đơn giản.

Khi bạn đã vượt qua các triệu chứng ban đầu, bạn có thể bắt đầu nghĩ đến việc phòng ngừa.  

 

Hãy thử các kỹ thuật thư giãn sau đây mỗi ngày:

 

Ngồi hoặc nằm thoải mái và đặt một tay lên bụng (ngay dưới xương sườn).

Từ từ hít vào bằng mũi.  

Lưu ý rằng dạ dày của bạn mở rộng ra bên ngoài và hướng lên.

 

Thở ra từ từ qua mũi hoặc miệng, để cho dạ dày của bạn trống rỗng và rơi xuống.

 

Lặp lại 10 đến 20 lần.

Sau đó, đảm bảo bạn ngủ đủ giấc và tập thể dục đầy đủ.  

 

Hãy thử thay đổi gối và / hoặc tư thế ngủ.  Khi bạn làm việc tại công ty:

 

 Nghỉ giải lao khi làm việc với máy tính thường xuyên.

 Đừng đặt điện thoại giữa vai và tai của bạn.

 Tránh trượt chân tại bàn làm việc của bạn.

 

Cách tốt nhất để ngăn ngừa đau đầu là tìm hiểu những yếu tố gây ảnh hưởng đến bạn.  

Ghi lại những cơn đau đầu của bạn và viết ra những gì đã xảy ra trong vài giờ trước khi khởi phát

 

 Bạn đã ăn gì?

 Những hoạt động bạn đã làm?

 Có tiếng có ồn ào không?

 Bạn ở bên trong hay bên ngoài nhà?

 Bạn đã ngủ ngon như thế nào vào đêm hôm trước?

 Bạn có tập thể dục (cardio) trong tuần trước khi đau đầu không?

 

Khi bị nhiều hơn 2 cơn đau đầu mỗi tuần.

 

 Nhức đầu đột ngột, dữ dội có thể kèm theo cứng cổ / sốt.

 Bạn cảm thấy bối rối, khó thở, yếu, đang bị mất thị lực hoặc mất ý thức.

 Cơn đau của bạn trở nên tồi tệ hơn trong một khoảng thời gian qua vài ngày.

 Nếu bạn bị đau đầu sau chấn thương đầu.

 Nhức đầu được kích hoạt qua bằng gắng sức hay bị ho

 Bạn bị nôn kéo dài / nặng không phải do bệnh khác.

 

Nếu bạn bị đau đầu dai dẳng, không ngừng nghỉ (và thường không mắc phải chúng).

 

Không phải mọi cơn đau đầu căng thẳng có nghĩa là bạn phải gọi bác sĩ của bạn, nhưng chúng có thể là một dấu hiệu của một vấn đề nghiêm trọng hơn cần được chăm sóc.  Hãy nói chuyện với bác sĩ hoặc dược sĩ của bạn nếu bạn có thắc mắc.

 

Cho dù bạn chọn loại thuốc giảm đau nào, hãy luôn đọc nhãn cẩn thận và làm theo hướng dẫn về liều lượng, kiểm tra hoạt chất nếu bạn đang dùng nhiều loại thuốc cùng một lúc.  Bạn không bao giờ nên dùng nhiều hơn một loại thuốc có chứa acetaminophen. 

 

Acetaminophen an toàn để sử dụng theo chỉ dẫn, nhưng nếu bạn dùng quá nhiều, bạn có thể gây hại cho gan.  Tìm hiểu thêm về việc dùng thuốc an toàn tại GetReliefResponsingly.com.

 

 3 lời khuyên cứu trợ có trách nhiệm:

 

 Luôn đọc và làm theo nhãn thuốc của bạn.

 

 Chỉ uống 1 loại thuốc tại một thời điểm có chứa acetaminophen.

 

Không dùng nhiều hơn một liều khuyến cáo, trừ khi được chỉ định bởi nhà cung cấp dịch vụ chăm sóc sức khỏe của bạn.

 

Những gì bạn cần biết và làm:

 

Biết rằng acetaminophen là một loại thuốc giảm đau phổ biến và có trong nhiều loại thuốc khác nhau.

 

 Các loại thuốc phổ biến có chứa Acetaminophen:

 

 Dưới đây là một số loại thuốc phổ biến có chứa acetaminophen:

 

 TÊN THƯƠNG HIỆU

 

 Endocet®

 Fioricet®

 Lortab®, Norco®

 Percocet®

 TYLENOL® với Codeine (Thường được gọi là TYLENOL® # 2 hoặc # 3)

 Ultracet®

 Vicodin® / Vicodin ES® / Vicodin HP®

 

 TÊN CHUNG

 Oxycodone, acetaminophen.

 Butalbital, acetaminophen, caffeine.

 Hydrocodone, acetaminophen.

 Oxycodone, acetaminophen.

 Codein, acetaminophen.

 Tramadol hydrochloride, acetaminophen.

 Hydrocodone, acetaminophen.

 Actifed®

 Alka-Seltzer Plus®

 BENADRYL®

 Comtrex®

 Contac®

 Coricidin®

 Dimetapp®

 Dristan®

 Equate®

 Excedrin®

 Fever ALL®

 Bột Good®®

 Midol®

 NyQuil® / DayQuil®

 Pamprin®

 Robitussin®

 Sinutab®

 SUDAFED®

 Tavist®

 TheraFlu®

 Triaminic®

 TYLENOL®

 Vanquish®

 Vicks®

 

Đây không phải là một danh sách đầy đủ.

Để tìm hiểu xem thuốc của bạn có chứa acetaminophen hay không, hãy đọc nhãn, hỏi nhà cung cấp dịch vụ chăm sóc sức khỏe hoặc dược sĩ của bạn hoặc truy cập GetReliefResponsingly.com và sử dụng công cụ tương tác của chúng tôi!

 

Đây không phải là một danh sách đầy đủ.  Nhiều nhãn hiệu và thuốc theo toa khác sử dụng acetaminophen như một thành phần hoạt động.  Ngoài ra, một số nhãn hiệu được liệt kê ở trên có các sản phẩm không chứa acetaminophen.  Kiểm tra với dược sĩ của bạn nếu bạn không chắc chắn nếu thuốc của bạn có chứa acetaminophen.

 

Các nhãn hiệu của bên thứ ba được sử dụng ở đây là nhãn hiệu của chủ sở hữu tương ứng của họ.  TYLENOL® là một thương hiệu được bán bởi McNeil Consumer Health Division của McNEIL-PPC, Inc.

 

 Sức mạnh tăng thêm TYLENOL® 500 mg

 Cứ sau 6 giờ, trong khi các triệu chứng kéo dài.

 

Không dùng quá 6 viên trong 24 giờ trừ khi có chỉ định của bác sĩ.  Không sử dụng trong hơn 10 ngày trừ khi có chỉ định của bác sĩ.  

Điều này không chứa tất cả các thông tin về liều lượng hoặc sản phẩm.  Hãy luôn đọc và làm theo nhãn sản phẩm.

 

 * Viên dạng mềm tăng cường nhanh - TYLENOL® 500 mg

 Cứ sau 6 giờ, trong khi các triệu chứng kéo dài.

 Không dùng quá 6 viên trong 24 giờ trừ khi có chỉ định của bác sĩ.  

 

Không sử dụng trong hơn 10 ngày trừ khi có chỉ định của bác sĩ.  

Điều này không chứa tất cả các thông tin về liều lượng hoặc sản phẩm.  

Hãy luôn đọc và làm theo nhãn sản phẩm.

 

 TYLENOL® 8 HR Viêm khớp đau 650 mg

 Cứ sau 8 giờ

Không dùng quá 6 viên trong 24 giờ.  Không sử dụng trong hơn 10 ngày trừ khi có chỉ định của bác sĩ.  

 

Nuốt toàn bộ, không nghiền nát, nhai, tách hoặc hòa tan.
Điều này không chứa tất cả các thông tin về liều lượng hoặc sản phẩm.  

Hãy luôn đọc và làm theo nhãn sản phẩm.

 

 Thành phần:

 

 Thành phần hoạt tính (trong mỗi caplet): Acetaminophen 500 mg.

 

Thành phần không hoạt động: 

sáp carnauba, tinh bột ngô,  FD & C, nhôm 40, hypromellose, magiê stearate, tinh bột biến tính, polyethylen glycol, cellulose dạng bột, tinh bột tiền gelatin, propylene glycol, shellac, natri tinh bột glycolate, titan dioxide.

chứa một hoặc nhiều thành phần này

 

 Chỉ định / Công dụng

 tạm thời giảm đau nhức nhẹ do:

 

 cảm cúm.

 đau đầu.

 đau lưng.

 đau nhẹ của bệnh viêm khớp.

 bệnh đau răng.

 đau cơ.

 chuột rút tiền kinh nguyệt và kinh nguyệt.

 tạm thời hạ sốt.

 

Cảnh báo và Phòng ngừa

 

Cảnh báo về gan: 

 

Sản phẩm này có chứa acetaminophen.  Tổn thương gan nghiêm trọng có thể xảy ra nếu bạn dùng:

 

 hơn 4.000 mg acetaminophen trong 24 giờ.

 với các thuốc khác có chứa acetaminophen.

 3 hoặc nhiều đồ uống có cồn mỗi ngày trong khi sử dụng sản phẩm này.

 

Cảnh báo dị ứng: acetaminophen có thể gây ra phản ứng da nghiêm trọng.  

 

Các triệu chứng có thể bao gồm:

 đỏ da.

 rộp.

 phát ban.

 

Nếu phản ứng da xảy ra, ngừng sử dụng và tìm kiếm sự trợ giúp y tế ngay lập tức.

 

Không được dùng với bất kỳ loại thuốc nào khác có chứa acetaminophen (theo toa hoặc không kê toa).  

Nếu bạn không chắc chắn liệu một loại thuốc có chứa acetaminophen, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ.

 

Nếu bạn bị dị ứng với acetaminophen hoặc bất kỳ thành phần không hoạt động nào trong sản phẩm này.

 

Hãy hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu bạn bị bệnh gan.

Hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu bạn đang dùng thuốc warfarin làm loãng máu.

 

 Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu

 cơn đau trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày.

 sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày.

 triệu chứng mới xảy ra.

 đỏ hoặc sưng 

 Đây có thể là dấu hiệu của một tình trạng nghiêm trọng.

 Nếu mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng.

 

Tránh xa tầm tay trẻ em.

 

Cảnh báo quá liều: 

 

Trong trường hợp quá liều, hãy nhờ trợ giúp y tế hoặc liên hệ với Trung tâm kiểm soát độc ngay lập tức. 

Chăm sóc y tế nhanh chóng là rất quan trọng đối với người lớn cũng như trẻ em ngay cả khi bạn không nhận thấy bất kỳ dấu hiệu hoặc triệu chứng nào.

 

 Hướng dẫn / Hướng dẫn sử dụng

 

 Không dùng nhiều hơn chỉ dẫn (xem cảnh báo quá liều).

 

 Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên:

 uống 2 viên mỗi 6 giờ trong khi các triệu chứng kéo dài.

 không dùng quá 6 viên trong 24 giờ, trừ khi có chỉ định của bác sĩ.

 không sử dụng trong hơn 10 ngày trừ khi có chỉ định của bác sĩ.

 

 Trẻ em dưới 12 tuổi: phải hỏi bác sĩ.

Công ty của chúng tôi không bán sản phẩm, chúng tôi chỉ mua dùm sản phẩm cho các bạn.
Các bạn không phải lo về chất lượng sản phẩm khi đặt hàng tại công ty chúng tôi.

x