• Ipad 3....
  • SlideVictoria
  • Tên sản phẩm : Apple iPad 3 with Wi-Fi + 4G (Verizon, White & Black)_64GB
  • www.muahangmy4u.com
  • BATH & PERFUME PASSION by Bath & Perfume Passion Corp., California, USA.
  • http://muahangmy4u.com/index.php?cid=70&product_id=4565
  • Surface
  • New Ipad 3
  • IPad 3
  • Tên sản phẩm : Olay® ProX Clear Acne Kit 4-piece Kit
  • Ipad 3
  • Hàng khuyến mãi
  • Ensure
  • Ensure Complete , Balance Nutrition
  • N_Ipad 3..
  • Ensure
  •  Tên sản phẩm : Olay Definity Night Restorative Sleep Cream, 1.7 Ounce
  • Tên sản phẩm : HP Pavilion HPE h8xt Desktop Intel® Core™ i7-2600 3.8GHz Beats™ Audio
  • iphone4_7
  • iphone4_8
Email

Mật Khẩu
   Quên mật khẩu ?    Đăng ký
Giá trị đơn hàng : 0 VNĐ
Đang truy cập : 2076
Lượt truy cập : 32637770
Tổng Sản Phẩm : 869

Tylenol Extra Strength Caplets with 500 mg Acetaminophen, 225 viên

Giá thị trường : 475.000 VNĐ

Giá Bán : 429.000 VNĐ / 1 Hộp

Khuyến mãi : 20.000 VNĐ (Thời gian khuyến mãi : 29-05-2023 —> 04-06-2023)

Mã Sản Phẩm : 12357

Thông tin sản phẩm:
* Thuốc viên Tylenol Extra Strength với 500mg acetaminophen giúp hạ sốt và giảm đau tạm thời.

- Từ nhãn hiệu thuốc giảm đau số 1 được bác sĩ khuyên dùng, mỗi viên thuốc chứa 500 mg acetaminophen để giảm đau hiệu quả và mạnh mẽ hơn.

- Vừa là thuốc hạ sốt vừa là thuốc giảm đau, nó làm giảm các cơn đau nhẹ do nhức đầu, đau lưng, đau răng, đau nhẹ do viêm khớp, cảm lạnh thông thường, và đau bụng tiền kinh nguyệt và kinh nguyệt.
  

Thuốc viên Tylenol Extra Strength với 500mg acetaminophen giúp hạ sốt và giảm đau tạm thời.  

 

Từ nhãn hiệu thuốc giảm đau số 1 được bác sĩ khuyên dùng, mỗi viên thuốc chứa 500 mg acetaminophen để giảm đau hiệu quả và mạnh mẽ hơn. Vừa là thuốc hạ sốt vừa là thuốc giảm đau, nó làm giảm các cơn đau nhẹ do nhức đầu, đau lưng, đau răng, đau nhẹ do viêm khớp, cảm lạnh thông thường, và đau bụng tiền kinh nguyệt và kinh nguyệt.  
 

 

Khi được sử dụng theo chỉ dẫn, loại thuốc giảm đau tăng cường này có tính an toàn tuyệt vời và có thể được sử dụng bởi người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên.

 

Tylenol Extra Strength Caplets với 500 mg acetaminophen làm thuốc giảm đau và hạ sốt

 

Làm giảm tạm thời các cơn đau nhức nhẹ và giúp hạ sốt

 

Mỗi viên thuốc chứa 500 mg acetaminophen, một thành phần giảm đau hiệu quả

 

Giảm các triệu chứng đau thông thường bao gồm đau đầu, đau lưng và đau bụng kinh

 

Cũng hoạt động như một chất hạ sốt và giúp giảm đau cho các triệu chứng liên quan đến cảm lạnh thông thường

 

Khi được sử dụng theo chỉ dẫn, loại thuốc giảm đau cường độ cao này có tính an toàn tuyệt vời

 

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên đều có thể sử dụng thuốc giảm đau này

 

Từ nhãn hiệu thuốc giảm đau số 1 được bác sĩ khuyên dùng, hãy trải nghiệm giảm đau với Tylenol

 

Chúng tôi mong muốn hiển thị cho bạn thông tin sản phẩm chính xác.  

 

Thông số kỹ thuật

 Nhãn hiệu

 TYLENOL

 

 Khối lượng sản phẩm: 0,416 lb

 Kích thước sản phẩm (L x W x H): 2,62 x 4,69 x 2,62 inch

 

Chỉ định

Ngừng Sử dụng Chỉ định

Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu cơn đau trở nên tồi tệ hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày

 

Sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày và các triệu chứng mới xuất hiện như da đỏ hoặc sưng tấy. Đây có thể là dấu hiệu của tình trạng nghiêm trọng.

 

Mối quan tâm sức khỏe

Viêm khớp Sốt lạnh Đau đầu Đau bụng kinh

 

Liều lượng

Chỉ dẫn không uống nhiều hơn chỉ dẫn (xem cảnh báo quá liều) 

 

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: uống 2 viên mỗi 6 giờ trong khi các triệu chứng kéo dài, không uống quá 6 viên trong 24 giờ, trừ khi có chỉ định của bác sĩ

 

Không sử dụng quá 10 ngày trừ khi có chỉ định của bác sĩ

Trẻ em dưới 12 tuổi: hỏi bác sĩ

 

Bảo quản trong khoảng 20-25 ° C (68-77 ° F) 

Không sử dụng nếu hộp đã mở.  

Không sử dụng nếu con dấu bên trong bằng giấy bạc có in chữ "TYLENOL" bị hỏng hoặc thiếu Câu hỏi hoặc nhận xét

Gọi 1-877-895-3665 (miễn cước) hoặc 215-273-8755 (thu tiền).

 

Cảnh báo

Văn bản cảnh báo

CẢNH BÁO.  

CẢNH BÁO LIVER: Sản phẩm này có chứa acetaminophen. Có thể xảy ra tổn thương gan nghiêm trọng nếu bạn dùng.  ■ hơn 4.000 mg acetaminophen trong 24 giờ.  ■ với các loại thuốc khác có chứa acetaminophen.  ■ 3 ly nước uống có cồn trở lên mỗi ngày khi sử dụng sản phẩm này.  

 

CẢNH BÁO DỊ ỨNG: acetaminophen có thể gây ra các phản ứng nghiêm trọng trên da.  Các triệu chứng có thể bao gồm:.  ■ đỏ da.  ■ vết phồng rộp.  ■ phát ban.  

Nếu phản ứng trên da xảy ra, hãy ngừng sử dụng và tìm kiếm sự trợ giúp y tế ngay lập tức.  

KHÔNG ĐƯỢC DÙNG.  ■ với bất kỳ loại thuốc nào khác có chứa acetaminophen (kê đơn hoặc không kê đơn). Nếu bạn không chắc liệu thuốc có chứa acetaminophen hay không, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ.  ■ nếu bạn bị dị ứng với acetaminophen hoặc bất kỳ thành phần nào không hoạt động trong sản phẩm này.  

 

HỎI BÁC SĨ TRƯỚC KHI SỬ DỤNG NẾU BẠN Mắc bệnh gan.  

HỎI BÁC SĨ HOẶC DƯỢC SĨ TRƯỚC KHI SỬ DỤNG NẾU BẠN ĐANG dùng thuốc làm loãng máu warfarin.  

 

NẾU CÓ THAI HOẶC CHO CON BÚ, hãy hỏi chuyên gia y tế trước khi sử dụng.  

 

TRÁNH XA TẦM TAY TRẺ EM.  CẢNH BÁO QUÁ LIỀU LƯỢNG: Trong trường hợp quá liều, hãy tìm trợ giúp y tế hoặc liên hệ với Trung tâm Kiểm soát Chất độc ngay lập tức.  (1-800-222-1222) Chăm sóc y tế nhanh chóng là rất quan trọng đối với người lớn cũng như trẻ em ngay cả khi bạn không nhận thấy bất kỳ dấu hiệu hoặc triệu chứng nào.  

 

THÔNG TIN KHÁC.  ■ KHÔNG SỬ DỤNG NẾU CARTON ĐƯỢC MỞ HOẶC VỎ CỔ HOẶC DẤU DẤU GÓC NHẬP MẶT BẰNG "TYLENOL" BỊ MANG LẠI HOẶC BỎ LỠ

 

Thành phần không hoạt động: Nbsp, Sáp Carnauba * Tinh bột ngô * Fd & C Red No 40 Aluminium Lake Hypromellose Magnesium Stearate Modified Starch * Polyethylene Glycol * Bột Cellulose Tinh bột Pregelatinized Propylene Glycol Shellac Sodium Starch Glycolat Titanium Dioxide * Chứa một hoặc nhiều thành phần này.

 

Thành phần hoạt tính (trong mỗi viên thuốc) (Mục đích) Acetaminophen 500 mg (Thuốc giảm đau / hạ sốt) Thành phần Không hoạt động Sáp carnauba *, tinh bột ngô *, FD&C red no.  40 nhôm hồ, hypromellose, magie stearat, tinh bột biến tính *, polyetylen glycol *, xenluloza dạng bột, tinh bột biến tính, propylen glycol, shellac, natri tinh bột glycolat, titan đioxit * chứa một hoặc nhiều thành phần này

 

 Thành phần hoạt tính: Acetaminophen 500 mg

 Tên thành phần hoạt tính: Acetaminophen.

 

 

 

 

Product details
 
Tylenol Extra Strength caplets with 500mg of acetaminophen help reduce fever and provide temporary relief of minor aches and pains. From the #1 doctor-recommended brand of pain reliever, each caplet contains 500 mg of acetaminophen for effective, extra strength pain relief. Both a fever reducer and pain reliever, it relieves minor aches and pains due to headache, backache, toothache, minor pain of arthritis, the common cold, and premenstrual and menstrual cramps. When used as directed, this extra strength pain reliever has an excellent safety profile and can be used by adults and children 12 years and older.
 
Tylenol Extra Strength Caplets with 500 mg acetaminophen as pain reliever and fever reducer
Provides temporary relief of minor aches and pains and helps reduce fever
Each extra strength caplet contains 500 mg of acetaminophen, an effective pain relief ingredient
Relieves common pain symptoms including headache, backache and menstrual cramps
Also works as a fever reducer and help provide pain relief for symptoms related to the common cold
When used as directed, this extra strength pain reliever has an excellent safety profile
This oral pain reliever can be used by adults and children who are 12 years and older
 
From the #1 doctor-recommended brand of pain reliever, experience pain relief with Tylenol
We aim to show you accurate product information. Manufacturers, suppliers and others provide what you see here, and we have not verified it.  See our disclaimer
Specifications
 
Brand
TYLENOL
Assembled Product Weight
0.416 lb
Assembled Product Dimensions (L x W x H)
2.62 x 4.69 x 2.62 Inches
Indications
 
Stop Use Indications
Stop use and ask a doctor if. ■ pain gets worse or lasts more than 10 days. ■ fever gets worse or lasts more than 3 days. ■ new symptoms occur. ■ redness or swelling is present. These could be signs of serious conditions.
Health Concern
Arthritis Cold Fever Headache Menstrual Pain
Directions
 
Dosage
Directions■ do not take more than directed (see overdose warning)Adults and children 12 years and over:■ take 2 caplets every 6 hours while symptoms last■ do not take more than 6 caplets in 24 hours, unless directed by a doctor■ do not use for more than 10 days unless directed by a doctorChildren under 12 years: ask a doctor
Instructions
Do not take more than directed (see overdose warning). Adults and children 12 years and over: Take 2 caplets every 6 hours while symptoms last Do not take more than 6 caplets in 24 hours, unless directed by a doctor Do not use for more than 10 days unless directed by a doctor Children under 12 years: ask a doctor. Other information: Store between 20-25°C (68-77°F) Do not use if carton is opened. Do not use if foil inner seal imprinted with "TYLENOL" is broken or missing Questions or comments? call 1-877-895-3665 (toll-free) or 215-273-8755 (collect)​​​​​​​
Warranty
 
Warnings
 
Warning Text
WARNINGS. LIVER WARNING: This product contains acetaminophen. Severe liver damage may occur if you take. ■ more than 4,000 mg of acetaminophen in 24 hours. ■ with other drugs containing acetaminophen. ■ 3 or more alcoholic drinks every day while using this product. ALLERGY ALERT: acetaminophen may cause severe skin reactions. Symptoms may include:. ■ skin reddening. ■ blisters. ■ rash. If a skin reaction occurs, stop use and seek medical help right away. DO NOT USE. ■ with any other drug containing acetaminophen (prescription or nonprescription). If you are not sure whether a drug contains acetaminophen, ask a doctor or pharmacist. ■ if you are allergic to acetaminophen or any of the inactive ingredients in this product. ASK A DOCTOR BEFORE USE IF YOU HAVE liver disease. ASK A DOCTOR OR PHARMACIST BEFORE USE IF YOU ARE taking the blood thinning drug warfarin. IF PREGNANT OR BREAST-FEEDING, ask a health professional before use. KEEP OUT OF REACH OF CHILDREN. OVERDOSE WARNING: In case of overdose, get medical help or contact a Poison Control Center right away. (1-800-222-1222) Quick medical attention is critical for adults as well as for children even if you do not notice any signs or symptoms. OTHER INFORMATION. ■ DO NOT USE IF CARTON IS OPENED OR NECK WRAP OR FOIL INNER SEAL IMPRINTED WITH "TYLENOL" IS BROKEN OR MISSING
Ingredients
 
Inactive Ingredients
Inactive Ingredients: &Nbsp;Carnauba Wax* Corn Starch* Fd&C Red No 40 Aluminum Lake Hypromellose Magnesium Stearate Modified Starch* Polyethylene Glycol* Powdered Cellulose Pregelatinized Starch Propylene Glycol Shellac Sodium Starch Glycolate Titanium Dioxide*Contains One Or More Of These Ingredients
 
Ingredients
Active Ingredient (in each caplet) (Purpose) Acetaminophen 500 mg (Pain reliever/fever reducer) Inactive Ingredients Carnauba wax*, corn starch*, FD&C red no. 40 aluminum lake, hypromellose, magnesium stearate, modified starch*, polyethylene glycol*, powdered cellulose, pregelatinized starch, propylene glycol, shellac, sodium starch glycolate, titanium dioxide *contains one or more of these ingredients
 
Active Ingredients
Acetaminophen 500 mg
Active Ingredient Name
Acetaminophen

Công ty của chúng tôi không bán sản phẩm, chúng tôi chỉ mua dùm sản phẩm cho các bạn.
Các bạn không phải lo về chất lượng sản phẩm khi đặt hàng tại công ty chúng tôi.

Sản phẩm tương tự
590.000
469.000
14946 One A Day Women
650.000
599.000
50978 One A Day Women
x